ఇక్కడ చాలా తక్కువ రేటుకే క్రిస్మస్ స్టార్స్!

డిసెంబర్ నెల వచ్చిందంటేనే క్రిస్మస్ పండుగ వచ్చేసినట్టు. క్రిస్టియన్స్ సోదరులు అందరు ఇంటికి ఆకర్షణీయమైన స్టార్లను అమర్చి క్రిస్టమ్మస్ పండుగని ఆహ్వానిస్తారు. క్రిస్టియన్స్ అందరు ఇంటికి అమర్చే స్టార్ల కోసం మార్కెట్లో రకరకాల ఖరీదైన స్టార్లను కొనుగులు చేస్తారు. అలా కాకుండా తక్కువ ధరలకే మంచి క్వాలిటీ స్టార్లను మన విజయవాడ నగరంలో తయారు చేసి విక్రయాలు చేస్తున్నారు.

విజయవాడ మొగలరాజపురం శ్రీ చైతన్య స్కూల్ ఎదురుగా క్రిస్మస్స్టార్లు తయారు చేస్తూ విక్రయాలు చేస్తున్నారు. డిసెంబర్ నెలలో క్రిస్టియన్స్ అందరు ఇంటికి, చర్చికి అమర్చే మూడు అడుగుల స్టార్ల నుంచి 18 అడుగుల స్టార్ల వరకు తయారు చేస్తారు. మార్కెట్లో ఉండే స్టార్లతో పోలిస్తే ఇవి వెదురు కర్రలతో స్టార్ ఆకారంలో అమర్చి లోపల లైట్లను అమర్చి రకరకాల కలర్ పేపర్లతో ఆకర్షణీయంగా తయారు చేస్తారు.

గుడ్ న్యూస్.. భారీగా పడిపోయిన బంగారం, వెండి ధరలు.. రూ.2 వేలకు పైగా ఢమాల్!

స్టార్ల తయారీ దారులు మాట్లాడుతూ..

గత పదిహేను సంవత్సరాలుగా క్రిస్మస్ పండుగకు స్టార్లను తయారు చేసి విక్రయాలు చేస్తున్నట్లు తెలిపారు. ప్రతి క్రిస్మస్ పండుగకు క్రిస్టియన్స్ అందరు ఇంటికి, స్టార్లను అలంకరణంగా అమర్చి క్రిస్మస్ పండుగను ఆహ్వానించటం అనవాయితీగా వస్తున్న పద్దతి. తమ దగ్గర మార్కెట్లో దొరికే కృత్రిమ స్టార్లతో పోలిస్తే, తాము తయారు చేసే స్టార్లు గాలికి, వర్షానికి కూలిపోకుండా దృఢంగా ఉంటాయన్నారు. ఈ స్టార్లు దృఢంగా ఉండటానికి వాటిలో వెదురు కర్రలను ఉపయోగిస్తారని తెలిపారు. వీరి దగ్గర ఇంటికి అమర్చే 2,3 అడుగుల స్టార్ల దగ్గర నుంచి చర్చిలో అమర్చే 20 అడుగుల స్టార్ల వరకు తయారు చేస్తామని వివరించారు. క్రిస్టియన్స్ జరుపుకునే పండుగలలో క్రిస్మస్ ప్రధానమైనది. అందరికి ముందస్తుగా క్రిస్మస్ పండుగ శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..