ఇక్కడ అన్ని రకాల డ్రస్సులు.. చవక చవక.. క్యూ కడుతున్న జనాలు..

ప్రస్తుత మారుతున్న కాలంలో ప్రజలు, మహిళలకు కావలిసిన అన్ని రకాల ట్రేండింగ్ ఫ్యాషన్, స్టైలింగ్ సంబందించిన బట్టల (దుస్తులు )విషయంలో చాలా ప్రత్యేకంగా వ్యవహారిస్తున్నారు. రోజు రోజుకి అభివృధి చెందుతున్న ఫ్యాబ్రిక్స్,హ్యాండ్లూమ్ క్లోత్స్ మరియు ఇతరతర బట్టలు (దుస్తులు) యువతను ఆకర్షిస్తుంది. బట్టలు వ్యవహార శైలి ఈ మధ్య సినిమాలు /సినిమా హీరోల ప్రభావితం కూడా వేసుకునే బట్టల (దుస్తుల) మీద పడుతుంది. ఫ్యాషనబుల్, డిజైనర్వేర్, ప్రింటెడ్, స్క్రట్స్ , సీజనల్ బట్టలు (దుస్తులు) అంటూ వివిధ రకాల బట్టలను మార్కెట్ లో ఎక్కువ ఖరీదులతో విక్రస్తున్నారు.

సాధారణంగా మార్కెట్ లో పడే ఖరీదులకు హోల్సేల్ షాపులలో పడే ఖరీదులకు చాలా వ్యత్యాసం ఉంటుంది. మార్కెట్లో కొన్ని చోట్ల మనం డబ్బులు ఎక్కువ పెట్టిన క్వాలిటీ దొరకదు.వాటిల్లో కూడా నాసిరకాలను,తొందరగా పాడయిపోవడం వంటివి జరుతాయి. ఎలాంటి నాసిరకాలకు, నాణ్యత లేని దుస్తులకు తావు లేకుండా బయట మార్కెట్ ధరల కంటే తక్కువ ధరలకే బ్రాండెడ్ దుస్తులు దొరుకుతున్నాయి.

ఇతడు పాన్ షాప్ యజమాని.. కరెన్సీ నోట్లతో ఏం చేస్తున్నాడో తెలిస్తే ఆశ్చర్యపోతారు..

విజయవాడ నగరంలోని మొగలరాజపురంలోని సిద్దార్థ కళాశాల సమీపంలోని బొంబాయి బోటిక్ వారు బ్రాండెడ్, న్యూ స్టైలింగ్ బట్టలను తక్కువ ధరలకే హోల్సేల్ కే దుస్తుల విక్రయాలు చేస్తున్నారు.వీరి దగ్గర ఆడవారికి సంబందించి చుడిదార్స్ , లెహంగాస్ ,స్క్రట్స్ , లాంగ్ ఫార్గ్ , టాప్స్ , లెగ్గింగ్స్ , ట్రెండింగ్ ఫ్యాషనబ్లె వెస్ట్రన్ వేర్ మరియు అన్ని రకాల దుస్తులు లభ్యమవుతున్నాయి. వీరు బయట మార్కెట్ ధరలతో పోల్చుకుంటే వీరి దగ్గర సగం రేట్లులకే దుస్తులు దొరుకుతాయి అని చెప్పారు.

బాంబే బోటిక్ యజమాని మాట్లాడుతూ వారి దగ్గర అన్ని రకాల దుస్తులు బయట మార్కెట్లో పోల్చుకుంటే వారి దగ్గర తక్కువ ధరలకే దుస్తులు లభ్యమావుతాయి. వీరి దగ్గర ఆడవారికి సంబంధించినా అన్ని రకాల దుస్తులు ఉంటాయి. బ్రాండెడ్ దుస్తులు అతి తక్కువ ధరలకే విక్రయిస్తునాం అని చెప్పారు. వీరి దగ్గర పిల్లలకు సంబందించిన దుస్తులు కూడా దొరుకుతాయి. పెళ్ళిలకు, ఫంక్షన్స్ కు, పుట్టినరోజు మరియు రెగ్యులర్ గా వాడుకోటానికి కూడా మంచి క్వాలిటీ దుస్తులు లభ్యమావుతాయి.

Telangana: ఎన్నికల ప్రచారానికి కూలీలు.. రోజుకు ఎంత ఇస్తున్నారంటే..

వీరి దగ్గర కొనుగోలు చేసిన ఏ దుస్తులు అయినా నాసిరకంతో ఉన్న, వాటికీ ఏమైనా ఫాల్ట్స్ ఉన్న అంటే వాష్ చేసేటప్పుడు పాడేయిపోవడం, నాణ్యత లేక చినిగిపోవడం వంటివి జరిగినప్పుడు వీరు వెంటనే వాటిని పరిశీలించి రిటర్న్ తీసుకోవాడమో /మార్చుకోవడం వంటివి చేస్తామని తెలియచేసారు. వీరి దగ్గర దుస్తులు 500/_ రూపాయల నుంచి ప్రారంభం అవుతుంది.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..