ధర తక్కువ… అందం ఎక్కువ… ఈ జ్యువెలరీ ఇప్పుడు లేటెస్ట్ ట్రెండ్

ఆడవారు ప్రత్యేకంగా కనిపించటానికి వివిధ రకాల ఆభరణాలు వేసుకుంటారు ఈ మధ్య కాలంలో మహిళలు గోల్డ్ కన్నా… స్టోన్స్ ఉన్న ఆర్నమెంట్స్‌పై ఎక్కువగా మక్కువ చూపుతున్నారు. ఎందుకంటే.. ఇవీ బంగారు ఆభరణాల కంటే తమ దుస్తుల రంగుకు తగ్గట్టుగా మ్యాచింగ్ ఉంటాయి. తద్వారా తమ అందాన్ని రెట్టింపు చేస్తాయని వీటిని ఎక్కువగా ఇష్టపడుతుంటారు. అయితే విజయవాడలో ఓ దుకాణంలో బీడెడ్ స్టోన్ జ్యూవలరీ స్టోర్ మహిళలకు కావాల్సిన అన్ని రంగు రంగుల స్టోన్ జ్యువెలరీని అందిస్తుంది. దీనిపై న్యూస్ 18 ప్రత్యేక స్టోరీ…!!

బీడెడ్ స్టోన్ జ్యువలరీ అంటే ఏమిటి అని ఆలోచిస్తున్నారా? ఎంతో ఆకర్షణీయంగా, అందమైన రంగు రాళ్లతో ఆడవారి అందాన్ని కచ్చితంగా పెంచుతాయని చెప్పవచ్చు. ఎన్నో ఆకర్షణీయమైన డిజైన్లతో బంగారు ఆభరణాలకు ధీటుగా బీడెడ్ స్టోన్ ఆభరణాలు ఇక్కడ దర్శనమిస్తాయి.

జామతోట సాగుతో రోజుకు రూ.1 లక్ష ఆదాయం… ఈ రైతు ఎలా పండిస్తున్నాడంటే

ఈ ఆభరణాలు ఎలా ఉంటాయంటే… రంగు రంగులతో మెరిసే రాళ్లతో తయారు చేస్తారు. వీటిల్లో ఎన్నో రకాల రాళ్లు అచ్చం ముత్యాల్లా మెరుస్తూ ఉంటాయి. ఈ ముత్యపు రాళ్లు రకరకాల ఆకారల్లో అందరికి నచ్చే విధంగా ఉంటాయి. బంగారు ఆభరణాలకు ఏమాత్రం తక్కువ కాకుండా అందరిని ఆకర్షించే విధంగా ఉంటాయి. వీటిని చీరాల మీద అనే కాకుండా డ్రెస్సుల మీద కూడా ధరించవచ్చు.

అంతే కాకుండా ఏశుభకార్యాల కైనా వెళ్లినప్పుడు.. ఇవి ధరించి వెళ్తే.. అందరినీ ఆకర్షించే విధంగా ఈ ఆభరణాలు మెరుస్తూ ఉంటాయి. శుభకార్యాలకే కాకుండా రోజు వారీగా కూడా వీటిని ధరించవచ్చు. ఈ క్వాలిఫైడ్ బీడెడ్ స్టోన్ జ్యువెలరీ గురించి ఇంత చెప్తున్నారు. ఎక్కడ దొరుకుతాయి అని అనుకుంటున్నారా? విజయవాడలోనే అలంకార్ థియేటర్ ఎదురుగా ఎంజీ బీడెడ్ స్టోన్ జ్యువెలరీ దుకాణంలో లభ్యమవుతాయి. ఈ బీడెడ్ స్టోన్ జ్యువెలరీ వాటిని పరిశోధించి క్వాలిఫైడ్ అని సర్టిఫై చేసిన తర్వాతే ఆభరణాలను తయారుచేస్తారు.

Seasonal Business: వీళ్ల పని బాగుంది… జస్ట్ ఒక నెల వ్యాపారం… లక్షల్లో ఆదాయం

ఈ క్వాలిఫైడ్ బీడెడ్ స్టోన్ జ్యువెలరీ ఆభరణాలను వివిధ రకాలుగా డిజైన్ చేసి తయారు చేస్తారు. వీటిలో గుమ్మడి ఆకారం రాయి, గుడ్డు ఆకారం,పెట్టె ఆకారం, వజ్ర ఆకారం వంటి రకరకాల ఆకారాలతో ఈ ఆభరణాలను తయారు చేస్తారు. ఈ ఆభరణాల ప్రత్యేకత ఒక లైన్ నుంచి నాలుగు లైన్ల చైన్స్‌గా వీటిని తయారు చేసుకోవచ్చు. ఈ బీడెడ్ స్టోన్స్‌తో పాటు వాటి లాకెట్స్‌ను కూడా తెప్పిస్తారు. వీటి ధర రూ.1500 నుంచి ప్రారంభం అవుతాయి.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..

సీఎం సమక్షంలో వైకాపాలో చేరిన కీలక నేతలు..ప్రచారంలో మాగుంట చందన..జగన్ సర్కారు పై ధ్వజమెత్తిన ముత్తుముల.. ఎమ్మెల్యే అన్నా సమక్షంలో వైకాపాలో చేరికలు..ఇజ్రాయిల్ దాడులను ఖండించిన ఎస్ఐఓ..రాష్ట్రస్థాయిలో కంభం వాసవి విద్యార్థుల ప్రతిభ.

బీజేపీ నేతలపై కాంగ్రెస్ మాజీ ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు .. పిఠాపురం నుంచి కే.పవన్ కల్యాణ్ పోటీ!..సింబల్ తెలిస్తే షాకే!..రంజాన్ వేడుకలలో ఎంపీ మాగుంట,ఎమ్మెల్యే కేపీ..విస్తృత పర్యటన లో ముత్తుముల..యశోద హాస్పిటల్ లో అరుదైన శస్త్ర చికిత్స