Vijayawada: రైల్వే సంచలనం… విజయవాడ రైల్వే స్టేషన్‌లో ఒక్క రోజే 3,484 కేసులు… రూ.24.5 లక్షల పెనాల్టీ

Vijayawada: రైల్వే సంచలనం… విజయవాడ రైల్వే స్టేషన్‌లో ఒక్క రోజే 3,484 కేసులు… రూ.24.5 లక్షల పెనాల్టీ

3. టికెట్ లేకుండా ప్రయాణికుల నుంచి ఏకంగా రూ.15.41 లక్షలు, క్రమరహితంగా ప్రయాణించినవారి నుంచి రూ.9.10 లక్షల పెనాల్టీ వసూలు చేసింది భారతీయ రైల్వే. 9 మంది గుర్తింపులేని వెండర్స్‌ని గుర్తించి రూ.45,000 ఫైన్ వసూలు చేసింది రైల్వే.

MORE
GALLERIES

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..