ఈవీఎంలు రద్దు చేయాలి..ఢిల్లీలోని జంతర్ మంతర్ లో 5 లక్షల మంది ఆందోళన

**గత నాలుగు రోజులుగా దేశ రాజధానిలో జంతర్ మంతర్ వద్ద సుమారు 5 లక్షల మంది EVM లను రద్దు చేయాలని ఆందోళన చేస్తున్నారు. కానీ దేశంలో ప్రముఖ మీడియా కంపెనీలు కాదు కదా చిన్న చితక మీడియా కంపెనీలు కూడా దీన్ని ప్రచారం చేయడం లేదు. ఎందుకు? కనీసం సోషల్ మీడియాలో ఉన్న ఛానల్ లు కూడా ప్రసారం చేయడం లేదు ఎందుకు**?
*For the last four days, around 5 lakh people at Jantar Mantar in the national capital have been agitating for the abolition of EVMs, but not the leading media companies of the country, not even the small media companies are promoting this. why At least the channels on social media are not broadcasting**?

7k network
Recent Posts

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..

సీఎం సమక్షంలో వైకాపాలో చేరిన కీలక నేతలు..ప్రచారంలో మాగుంట చందన..జగన్ సర్కారు పై ధ్వజమెత్తిన ముత్తుముల.. ఎమ్మెల్యే అన్నా సమక్షంలో వైకాపాలో చేరికలు..ఇజ్రాయిల్ దాడులను ఖండించిన ఎస్ఐఓ..రాష్ట్రస్థాయిలో కంభం వాసవి విద్యార్థుల ప్రతిభ.

బీజేపీ నేతలపై కాంగ్రెస్ మాజీ ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు .. పిఠాపురం నుంచి కే.పవన్ కల్యాణ్ పోటీ!..సింబల్ తెలిస్తే షాకే!..రంజాన్ వేడుకలలో ఎంపీ మాగుంట,ఎమ్మెల్యే కేపీ..విస్తృత పర్యటన లో ముత్తుముల..యశోద హాస్పిటల్ లో అరుదైన శస్త్ర చికిత్స