విజయవాడ స్టేడియంలో అభిమానుల కోసం భారీ స్క్రీన్‌పై క్రికెట్ లైవ్ స్ట్రీమ్ |

భారత్, ఆస్ట్రేలియా ప్రపంచ కప్ ఫైనల్ (India vs Australia Final) ఆడుతున్న విషయం అందరికి తెలిసిందే. అయితే ఈ ప్రపంచ కప్ ఫైనల్స్ మ్యాచ్ వీక్షించేదుకు విజయవాడలోని ఇందిరా గాంధీ మునిసిపల్ స్టేడియంలో ఆంధ్ర
క్రికెట్
అసోసియేషన్ వారు లైవ్ స్ట్రీమ్ స్క్రీన్‌పై సుమారు 10 వేల మంది క్రికెట్ అభిమానులు
భారత్
vs ఆస్ట్రేలియా మ్యాచ్ వీక్షించేందుకు ఏర్పాటు చేశారు. ఇందిరా గాంధీ స్టేడియంలో ఆంధ్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ ఏర్పాటు చేసిన భారత్, ఆస్ట్రేలియా ప్రపంచ కప్ ఫైనల్స్ మ్యాచ్ వీక్షించేందుకు క్రికెట్ అభిమానులు పెద్ద ఎత్తున వచ్చి మ్యాచ్ ను విక్షించాలి అని ఆంధ్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ కార్యదర్శి గోపినాథ్ తెలిపారు.

విజయవాడ ఇందిరాగాంధీ స్టేడియంలో ఆంధ్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ ప్రపంచ కప్ భారత్ మరియు ఆస్ట్రేలియా ఫైనల్ మ్యాచ్ లైవ్ స్ట్రీమ్ ఏర్పాటు చేశారు. ఈ సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్ వీక్షించడానికి విజయవాడ నగర వాసులు పెద్ద ఎత్తున కదిలి రావాలి అని ఆంధ్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ కార్యదర్శి గోపినాధ్ కోరారు.

నిరుద్యోగులకు జాబ్ మేళా… టెన్త్, ఇంటర్, డిగ్రీ అర్హతతో 510 ఉద్యోగాలు

సుమారు ఇందిరాగాంధీ స్టేడియంలో బ్లూ జెర్సీలు మరియు జాతీయ జెండాలతో క్రికెట్ అభిమానులు సందడి చేసేందుకు ప్రత్యేక స్టాల్స్ ఏర్పాటు చేశారు. భారత్ మరియు ఆస్ట్రేలియా మ్యాచ్ వీక్షించటానికి వచ్చే క్రికెట్ అభిమానులుకోసం ఫుడ్ స్టాల్స్ కూడా ఏర్పాటు చేస్తునట్టు ACA అధికారులు తెలిపారు.

లక్షన్నర జీతంతో టీటీడీలో ఉద్యోగాలు… దరఖాస్తుకు మరో 10 రోజులే ఛాన్స్

క్రికెట్ అభిమాని మాట్లాడుతూ…

విజయవాడ ఇందిరాగాంధీ స్టేడియం ఆంధ్ర క్రికెట్ అసోసియేషన్ వారు ఫైనల్ మ్యాచ్ లైవ్ స్ట్రీమ్ ఏర్పాటు చేశారు. ఆస్ట్రేలియా ఎంత గట్టి ప్రత్యార్థి టీం అయిన వాళ్ళు ఆడుతుంది భారత్ లో అది గుర్తుంచుకోవాలి. మ్యాచ్ ఎవరి మీదైనా భారత్ టీంకి తిరుగు లేదు. భారత్ విజయం కోసం చాలా ఈగేర్లీగా వెయిట్ చేస్తున్నం అని అభిమాని తెలిపారు.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..