అనాధ ఆశ్రమంలో దీపావళి సంబరాలు | Diwali Illuminates the Hearts of Orphans – News18 తెలుగు

దీపావళి అంటేనే వెలుగుల పండుగ. జీవితాల్లో వెలుగులు నింపాలని ఆకాంక్షించే పండుగ. ఈ పండుగ వేళ అందరి ముఖాల్లో నవ్వులు మతాబుల్లా వెలుగుతాయి. అణగారిన వర్గాలు, పేదల ముఖాల్లో చిరునవ్వు చూసేందుకు మంచి మనసులు ఎప్పుడూ ముందుంటాయి. పర్యావరణానికి తోడుగా నిలుస్తూ.. పండుగ వేళ ఆనందపు వెలుగులు నింపేందుకు ఎంతోమంది కృషి చేస్తుంటారు. అలాంటి వారి గురించి ప్రత్యేక కథనాలు లోకల్18 అందిస్తోంది.

కుల, మత బేధాలు లేకుండా భారతదేశ ప్రజలందరూ కలిసి చేసుకునే ఒక అపూర్వ పండుగ ఇది. దీపావళి పండుగను కుటుంబ సమేతంగా పెద్దవాళ్లు మరియు పిల్లలు అందరు కలిసి జారుపుకుంటారు. అలాంటి సంతషమైన పండుగ, వెలుగులను పంచే పండుగ దీపావళి పండుగ.

వెంకటేశ్వర స్వామి మహిమట.. 45 ఏళ్ల కిందట ఏం జరిగిందో తెలుసా?

అలాంటి దీపావళి పండుగను అందరు జరుపుకున్నట్టు కొంతమంది జరుపుకోలేరు. ఎందుకు అని అనిపించినా వారు తల్లితండ్రులని కోల్పోయి ఆనాధలుగా ఉన్నవాళ్లు, వాళ్ళందరి కోసం హెల్పింగ్ హ్యాండ్ ట్రస్ట్ వారు ప్రతి సంవత్సరం దీపావళి రోజున అనాధ ఆశ్రమంలో ఉన్న పిల్లల్ని కలిసి వారి సొంత కుటుంబం సభ్యులుగా చేరతీసి వారితో దీపావళి పండుగను జరుపుకుంటారు. అలానే ఈ సంవత్సరం కూడా హెల్పింగ్ హాండ్స్ ట్రస్ట్ వారు అనాధ పిల్లలతో కలిసి దీపావళి పండుగను విజయవాడ నవోదయ అనాధ ఆశ్రమం పిల్లలతో కలిసి దీపావళి పండుగ జరుపుకుంటున్నారు.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..