ప్రాణాలతో కొట్టుమిట్టాడుతూ దాతల సహాయం కోసం ఎదురుచూపు..

ప్రకాశం జిల్లా కొమరోలు మండలం మల్లారెడ్డిపల్లి గ్రామానికి చెందిన షేక్ రఫీ రోడ్డు ప్రమాదానికి గురై ప్రాణాలతో కొట్టుమిట్టాడుతున్నాడు. కొమరోలు మండలం గోపాలుని పల్లి వద్ద కుక్క అడ్డం రావడంతో ద్విచక్ర వాహనం పై నుండి కిందపడి తీవ్ర గాయాల పాలయ్యాడు.రఫీకి తలలో రక్తం గడ్డకట్టిందని వైద్యులు తెలిపారు. ప్రస్తుతం రఫీ నంద్యాల ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నాడు. రఫీ కుటుంబం చాలా పేద కుటుంబం కావడంతో దాతలు ఎవరైనా సహాయం చేయాలని వారి కుటుంబ సభ్యులు వేడుకుంటున్నారు. ఎవరన్నా దాతలు సహాయం చేయాలనుకుంటే ఫోన్ పే, గూగుల్ పే 9010876099 నెంబర్ కు దాతలు తోచిన సహాయం చేసి రఫీ ప్రాణాలు కాపాడాలని కోరుకుంటున్నారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..