1. జనసేన పార్టీ అధ్యక్షులు పవన్ కళ్యాణ్ ని కలసిన జనసేన గిద్దలూరు ఇంచార్జి బెల్లంకొండ సాయిబాబా..

జనసేన పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయం మంగళగిరి ఆఫీస్ నందు విశ్రుత స్థాయి సమావేశం లో భాగంగా గిద్దలూరు జనసేన పార్టీ ఇంచార్జి బెల్లంకొండ సాయిబాబా ను పార్టీ అధిష్టానం పిలుపునిచ్చింది, అందులో భాగంగా గిద్దలూరు నియోజకవర్గ పరిస్థితులు ప్రస్తుత రాజకీయ ల గురించి సాయిబాబా ను అడిగారు, అదేవిదంగా గత ఏడాది
కారు ప్రమాదం లో మరణించిన గిద్దలూరు నియోజకవర్గం బెస్తవారిపేట మండలం గలిజేరుగుళ్ల  కు చెందిన చింతలపూడి చంద్రమోహన్ యాదవ్ జనసేన పార్టీ క్రియాశీలక సభ్యుడి తల్లి తండ్రి కి మంగళగిరి పార్టీ కార్యాలయంలో 5 లక్షల ప్రమాద బీమా చెక్కును  జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్అందజేశారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..