గిద్దలూరు నుంచి పోటీకి కేపీ రెడీ..!!!

ఇటీవల వైకాపా అధిష్టానం మార్కాపురం ఎమ్మెల్యే ఏపీ నాగార్జున రెడ్డికి గిద్దలూరు అసెంబ్లీ టికెట్ కేటాయించిన విషయం విధితమే. గిద్దలూరు నుండి పోటీ చేసేందుకు తర్జన భర్జన పడ్డారు. అయితే ఆయన గిద్దలూరు నుంచి పోటీ కి రెడీ అయినట్లు వైకాపా సోషల్ మీడియా శుక్రవారం వెల్లడించింది. నవ్యంధ్ర ప్రదేశ్లో గ్రామీణ ప్రాంతాలకు సకల సౌకర్యాలు, విద్య, వైద్యం, గృహము, అత్యంత విజయవంతంగా అమలపరుస్తున్న మన గౌరవ ముఖ్యమంత్రికి కృతజ్ఞతలు తెలియజేసారు.కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి ఒక ఉన్నతమైన రాజకీయ కుటుంబాన్నించి వచ్చిన విద్యావంతుడు, సౌమ్యుడు, నిరంతరము ప్రజలకు సేవ చేయాలనే తపన, నియోజకవర్గ అభివృద్ధి కోసం నిరంతరం కృషి చేసే నేత ఇలాంటి మంచి సుగుణాలు కలిగినటువంటి మంచి విద్యావేత్తను గిద్దలూరు నియోజకవర్గం సమన్వయకర్తగా నియమించినందుకు ముఖ్యమంత్రికి కృతజ్ఞతలు తెలిపారుo. మార్కాపురం నియోజకవర్గాన్ని అన్ని రంగాలలో అభివృద్ధి పరుస్తూ, గౌరవ ముఖ్యమంత్రిని ఒప్పించి మెడికల్ కాలేజీని మార్కాపురంకు తేవటంలో శాసనసభ్యులకృషి అభినందనీయమని నిరంతరము అధికారులతో పరివేక్షిస్తూ ముఖ్యమంత్రి అమలపరుస్తున్న అనేక సంక్షేమ కార్యక్రమాలను మార్కాపురం నియోజకవర్గంలో అత్యంత విజయవంతంగా నడపడంలో పూర్తిస్థాయి విజయం సాధించారని చెప్పవచ్చన్నారు.నియోజకవర్గంలో కొంతమంది వ్యక్తులు వారి కుటుంబంపై దుష్ప్రచారం ప్రచారం చేయడం తగదు. 2024 జరిగే సార్వత్రిక ఎన్నికలలో మరోసారి మన ప్రియతమ నేత గౌరవనీయులు కె నాగార్జున రెడ్డి గారిని అఖండ విజయంతో గెలిపించాలని కోరారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..