ఆ జిల్లాలో నటి హన్సిక సందడి.. ఎగబడ్డ జనాలు..

పూరి జగన్నాథ్ దర్శకత్వం వహించిన దేశముదురు సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమైన మిల్క్ బ్యూటీ హన్సిక. తెలుగు, తమిళ్, మలయాళం మరియు హిందీ అగ్ర కథనాయకులతో నటించి తనకంటూ ఒక ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న కథానాయకి హన్సిక. సినిమాలతో బిజీగా ఉండే సినీ నటి హన్సిక వివాహం చేసుకున్న తరువాత కొద్ది రోజులు సినిమాలకు దూరంగా ఉంది.

వివాహం అయిన తరువాత మిల్క్ బ్యూటీ హన్సికను వెండి తెరపై చూసే అవకాశం చాలా రోజులు తరువాత హన్సిక అభిమానులకి కలిగింది. తాజాగా హన్సిక మై నేమ్ ఇస్ శృతి అనే హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ క్రైమ్, థ్రిల్లర్ సినిమాలో నటించింది. ఈ సినిమా ప్రేక్షకులకు ముందుకు నవంబర్ 17 రానున్నది.

నిరుద్యోగులకు సువర్ణావకాశం.. శ్రీరామ్ చిట్స్ లో ఉద్యోగ అవకాశాలు..

మై నేమ్ ఇస్ శృతి సినిమా ప్రొమోషన్స్ భాగంగా విజయవాడకు వచ్చిన మిల్క్ బ్యూటీ హన్సిక మరియు హన్సిక తల్లి ఇంద్రకీలాద్రి అమ్మవారిని దర్శించుకున్నారు.మై నేమ్ ఇస్ శృతి మూవీ టీమ్ని అతిధి మర్యాదలతో స్వాగతం పలికిన ఆలయ అధికారులు.అమ్మవారి దర్శనానంతరం వేద పండితుల చేతుల మీదుగా మూవీ డైరెక్టర్, ప్రొడ్యూసర్ మరియు హన్సికను పండితులు ఆశీర్వచనం చేశారు.అమ్మవారి చిత్రపటాన్ని లడ్డు ప్రసాదాన్ని అందజేసిన ఆలయ అధికారులు.

ఆరు నెలలు దేవుడి దర్శనం.. మరో ఆరు నెలలు మాయం.. ఆ గుడి ఎక్కడుందంటే..

మిల్క్ బ్యూటీ హన్సిక మాట్లాడుతూ….

విజయవాడ ఇంద్రకీలాద్రి అమ్మవారిని దర్శించుకోవడం చాలా ఆనందంగా ఉంది.గాజుల అలంకరణలో అమ్మవారిని దర్శించుకోవడం నా అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను.మై నేమ్ ఇస్ శృతి మూవీ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా విజయవాడ వచ్చాను.నవంబర్ 17వ తేదీన వరల్డ్ వైస్ గా నా చిత్రం రిలీజ్ కానుంది. ప్రేక్షకులందరూ తన చిత్రాన్ని ఆదరించాలని అమ్మవారిని కోరుకున్నాను అని హన్సిక తెలిపారు.

తెలుగు వార్తలు, తెలుగులో బ్రేకింగ్ న్యూస్ న్యూస్ 18‌లో చదవండి.
రాష్ట్రీయ, జాతీయ, అంతర్జాతీయ, టాలీవుడ్, క్రీడలు, బిజినెస్, ఆరోగ్యం, లైఫ్ స్టైల్, ఆధ్యాత్మిక, రాశిఫలాలు చదవండి..

Source link

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..