కంభం సర్కిల్ నూతన సీఐ రామకోటయ్య..*

ప్రకాశం జిల్లా నూతన కంభం సర్కిల్ సిఐగా రామకోటయ్య బాధ్యతలు స్వీకరించనున్నారు. ప్రస్తుతం సీఐగా బాధ్యతలు నిర్వహిస్తున్న రాజేష్ కుమార్ పల్నాడు జిల్లా సత్తెనపల్లి సర్కిల్ కు బదిలీ అయ్యారు. సిఐ రామకోటయ్య గతంలో కంభంలో ఎస్సైగా కూడా పని చేసి ఉన్నారు. కంభం లో ఎస్సైగా పనిచేసిన ఆయన తిరిగి కంభం సర్కిల్ కు సి ఐ గా రావడం పట్ల పలువురు నాయకులు ప్రజలు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..