వివాహ వేడుకల్లో పాల్గొన్న ఎమ్మెల్యే అన్నా

కంభం వైస్ ఎంపీపీ కుమార్తె వివాహా వేడుకల్లో పాల్గొన్న ఎమ్మెల్యే అన్నా

ఆంధ్ర మిర్రర్ ప్రకాశం జిల్లా కంభం..

కంభం మండలం హజరత్ గూడెం గ్రామానికి చెందిన వైస్ ఎంపీపీ షేక్. ఆసియా, షేక్. ఖాజామొహిద్దీన్ ల కుమార్తె వివాహా వేడుకల్లో గిద్దలూరు శాసన సభ్యులు అన్నా రాంబాబు గురువారం పాల్గొన్నారు. అనంతరం నూతన వధూవరులను ఎమ్మెల్యే అన్నా ఆశీర్వదించి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ముందుగా ఎమ్మెల్యే అన్నా ను వైస్ ఎంపీపీ కుటుంబ సభ్యులు ఘనంగా సన్మానించి ఆహ్వానించారు. కార్యక్రమం లో కంభం మండలంలోని పలువురు వైసీపీ నాయకులు, కార్యకర్తలు పాల్గొన్నారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..