పలు ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న మార్కాపురం ఎమ్మెల్యే నాగార్జున రెడ్డి

ప్రకాశం జిల్లా పొదిలి మండలంలోని ఏలూరు సచివాలయం పరిధిలో మార్కాపురం ఎమ్మెల్యే కేపీ నాగార్జున రెడ్డి ఆదివారం గ్రామ సచివాలయ భవనం, డాక్టర్ వైయస్సార్ హెల్త్ క్లినిక్ సెంటర్ మరియు సల్లూరు గ్రామం బీసీ, ఎస్సీ కాలనీలలో సిమెంట్ రోడ్లు కు ప్రారంభోత్సవం చేశారు. వీరికి మాజీ ఏఎంసీ చైర్మన్ గుజ్జుల రమణారెడ్డి మండల వైఎస్ఆర్ యూత్ అధ్యక్షులు గుజ్జుల గిరిబాబు రెడ్డి ఆధ్వర్యంలో ఘన స్వాగతం పలికారు. వైఎస్సార్సీపీ నాయకులు కార్యకర్తలు అధికారులు పాల్గొన్నారు .

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..