ఎలక్ట్రికల్ షాప్ పై తూనికలు కొలతల శాఖ ఆకస్మిక తనిఖీ.. కేసు నమోదు
ప్రకాశం జిల్లా కంభం పట్టణంలోని   మహాలక్ష్మి ఎలక్ట్రికల్ షాప్ తోపాటు మరికొన్ని ఎలక్ట్రికల్      షాపులపై  మంగళవారం తూనికల కొలతల శాఖ అధికారులు ఆకస్మికంగా తనిఖీ చేశారు. దుకాణం లో విక్రయిస్తున్న వస్తువులు, బిల్లులు తనిఖీ చేశారు. బిల్లులు లేకుండా విక్రయిస్తున్న వివరాలు నమోదు చేసుకున్నారు. ఇటీవల రాజస్థాన్ కు చెందిన వారు నిర్వహిస్తున్న ఎలక్ట్రికల్ షాపుల్లో డూప్లికెట్ ఎలక్ట్రీకల్ వస్తువులు, వైర్ల విక్రయం పెరిగిపోతుందని ఆరోపణలు వినవస్తున్నాయి . లక్షల రూపాయలు పెట్టి గృహలు నిర్మించుకుంటున్న ప్రజలు నకిలీ వస్తువులు కొనుగోలు చేసుకొని తీవ్రంగా నష్టతున్నామని ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు . డూప్లికెట్ వస్తువులు, బిల్లులు లేకుండా విక్రాయిస్తున్న నకిలీ వస్తువులను అరికట్టెందుకు అధికారులు విస్తృతంగా తనిఖీలు నిర్వహిస్తున్నారు. ఎలక్ట్రీకల్ వస్తువులు కొనుగోలు చేసే సమయంలో జాగ్రత్త వహించాలని తూనికలు,కొలతల శాఖ అధికారి రియాజ్ కోరారు . మహాలక్ష్మి ఎలక్ట్రీకల్ షాపుపై రెండు కేసులతో పాటు పట్టణం లో మరో మూడు కేసు లు నమోదు చేసినట్లు ఆయన తెలిపారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..