మార్కాపురం నియోజకవర్గ సమన్వయకర్త గిద్దలూరు ఎమ్మెల్యే అన్నా వెంకట రాంబాబుకు ఘన స్వాగతం

 

మార్కాపురం నియోజకవర్గ సమన్వయకర్త  అన్నా వెంకట రాంబాబును , మార్కాపురం శాసనసభ్యులు కే నాగార్జున రెడ్డి, సాదరంగా స్వాగతం పలుకుతూ ఆదివారం నియోజకవర్గం పరిధిలోని నాయకులను , కార్యకర్తలను, పేరుపేరునా పరిచయం చేసే కార్యక్రమము ఏర్పాటు చేశార.  మార్కాపురం శాసనసభ్యులు కే. నాగార్జున రెడ్డి మాట్లాడుతూ వైకాపా కార్యకర్తలందరూ  సమిష్టి కృషిచేసి మన ప్రియతమ నేత ముఖ్యమంత్రి ఆదేశాల మేరకు పెద్దలు మార్కాపురం సమన్వయకర్త అన్న వెంకట రాంబాబును అఖండ మెజార్టీతో గెలిపించే బాధ్యత మనందరిపై ఉందని సభాముఖంగా కార్యకర్తల హర్షద్వానాల మధ్య ప్రకటించారు .

మార్కాపురం సమన్వయకర్త అన్నా వెంకటరాంబాబు మాట్లాడుతూ మార్కాపురంనియోజకవర్గంలో తాను అందరిలో ఒకడినై అందరికి పూర్తిస్థాయిలో అండగా ఉంటానని అక్కడికొచ్చిన కార్యకర్తలకు నాయకులకు పూర్తిస్థాయిలో హామీ ఇచ్చారు

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..