వైకాపా పాలనలోనే రాష్ట్ర అభివృద్ధి సాధ్యం

 

వైకాపా పాలనలోనే రాష్ట్ర అభివృద్ధి సాధ్యం అని రాష్ట్ర పురపాలక, పట్టణాభివృద్ధి శాఖ మంత్రి వర్యులు,కొండపి నియోజకవర్గ సమన్వయ కర్త డాక్టర్ ఆదిమూలపు సురేష్ పేర్కొన్నారు. ఆదివారం టంగుటూరు మండలం అనంతవరం గ్రామంలో రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి జగన్మోహన్ రెడ్డి ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా చేపట్టిన గ్రామ సచివాలయ భవనాల ఇంటిగ్రేటెడ్ కాంప్లెక్స్ ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమంలో ఆయన పాల్గొన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన రాష్ట్ర ప్రజల సంక్షేమం కోసం చేపడుతున్న పలు కార్యక్రమాల గురించి వివరించారు. ఈ ప్రారంభోత్సవ కార్యక్రమం ఆయనతోపాటు మాజీ మంత్రి వర్యులు బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి, ప్రకాశం జిల్లా జాయింట్ కలెక్టర్ గోపాలకృష్ణల చేతుల మీదగా జరిగింది కార్యక్రమంలో అధికారులు ప్రజాప్రతినిధులు వైకాపా నాయకులు కార్యకర్తలు పాల్గొన్నారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..