ప్రకాశం జిల్లా నూతన ఎస్పీని కలసి పుష్పగుచ్చం అందజేసిన కంభం సిఐ జె, రామకోటయ్య,

ప్రకాశం జిల్లా ఎస్పీ క్యాంపు కార్యాలయంలో నూతన ఎస్పీ గా భాధ్యతలు చేపట్టిన పి.పరమేశ్వర రెడ్డి ని కంభం సర్కిల్ ఇన్స్పెక్టర్ జిల్లా, రామకోటయ్య మంగళవారం మర్యాద పూర్వకంగా కలసి పుష్పగుచ్చం అందజేసి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.ఈ సందర్భంగా ఎస్పీ పరమేశ్వర రెడ్డి మాట్లాడుతూ కంభం సర్కిల్ పిధిలోని మూడు మండలంలో క్రైమ్ రేట్ తగ్గించేలా విధులు నిర్వహించాలని, అలానే ప్రజల శాంతి భద్రతలకు విఘాతం కలుగకుండా చర్యలు తీసుకోవాలని సర్కిల్ ఇన్స్పెక్టర్ జె,రామకోటయ్య ను ఆదేశించారు …

7k network
Recent Posts

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..

సీఎం సమక్షంలో వైకాపాలో చేరిన కీలక నేతలు..ప్రచారంలో మాగుంట చందన..జగన్ సర్కారు పై ధ్వజమెత్తిన ముత్తుముల.. ఎమ్మెల్యే అన్నా సమక్షంలో వైకాపాలో చేరికలు..ఇజ్రాయిల్ దాడులను ఖండించిన ఎస్ఐఓ..రాష్ట్రస్థాయిలో కంభం వాసవి విద్యార్థుల ప్రతిభ.

బీజేపీ నేతలపై కాంగ్రెస్ మాజీ ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు .. పిఠాపురం నుంచి కే.పవన్ కల్యాణ్ పోటీ!..సింబల్ తెలిస్తే షాకే!..రంజాన్ వేడుకలలో ఎంపీ మాగుంట,ఎమ్మెల్యే కేపీ..విస్తృత పర్యటన లో ముత్తుముల..యశోద హాస్పిటల్ లో అరుదైన శస్త్ర చికిత్స