1. ఆల్ మేవా జిల్లా క్యాలెండర్ ఆవిష్కరించిన రెవిన్యూ మంత్రి పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి

తెలంగాణ రాష్ట్ర రెవిన్యూ, హోసింగ్, సమాచార శాఖామాత్యులు పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి వారి నివాసం లో ఆల్ మైనారిటీ ఎంప్లాయిస్ వెల్ఫేర్ అసోసియేషన్ ఖమ్మం జిల్లా క్యాలెండరు ను అవిష్కరించారు. ఈ కార్యక్రమంలో మంత్రి శ్రీనివాసరెడ్డి  మాట్లాడుతూ ఉద్యోగుల సంక్షేమం మరియు సమస్యల పరిష్కారానికి ఈ ప్రభుత్వం కట్టుబడి ఉంటుందని ఉద్యోగ,ఉపాధ్యాయ,కార్మికులు ఈ ప్రభుత్వానికి ఎంతో అండగా ఉన్నారని ఈ ప్రభుత్వం ఏర్పడడానికి సహకరించారని, ప్రభుత్వ ఉద్యోగులు క్రమశిష్కణతో,నిజాయితీగా పని చేయాలనీ పేర్కొన్నారు. ఈ కార్యక్రమంలో మంత్రి క్యాంపు కార్యాలయ ఇంచార్జి తుంబురు దయాకర్ రెడ్డి, కాంగ్రెస్ మైనారిటీ నాయకులూ షైక్ జిలాని, ఆల్ మేవా జిల్లా అధ్యక్షులు షైక్ యాకూబ్ పాషా, గౌరవ అధ్యక్షులు నయీమ్ పాషా, రాష్ట్ర ఆర్గనైజింగ్ కార్యదర్శి జమీరుద్దీన్,వైస్ ప్రెసిడెంట్స్ సాదిక్ అలీ, ఎం.ఏ గఫుర్, ఆర్గనైజింగ్ సెక్రెటరీ ఖాజామొయినుద్దీన్, జాయింట్ సెక్రెటరీస్ షైక్ మౌలాన్కర్, షైక్ మదార్, జానీ పాషా, రియాజ్ అహ్మద్, బషీర్, పాషా మరియు కాంగ్రెస్ మైనారిటీ నాయకులూ కరీమ్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..