ఆర్టిసి బస్సు ,ఆటో ఢీ..ఒకరు మృతి..
ప్రకాశం జిల్లా బెస్తవారిపేట పట్టణంలో స్థానిక పోలీస్ స్టేషన్ ఎదురుగా ఆర్టీసీ బస్సు నంద్యాల కి వెళ్తున్న క్రమంలో ఆటోను ఢీకొనడంతో అక్కడికక్కడే ఒకరు మృతి చెందాడు.మృతుడు మార్కాపురం చెందిన వ్యక్తిగా గుర్తించారు.
బేస్తవారిపేట ఎస్సై నరసింహ రావు సంఘటన స్థలానికి చేరుకొని మృతుదేహాన్ని శవ పరీక్షల కోసం కంభం ప్రభుత్వ ఆస్పత్రికి తరలించారు.

7k network
Recent Posts

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..

సీఎం సమక్షంలో వైకాపాలో చేరిన కీలక నేతలు..ప్రచారంలో మాగుంట చందన..జగన్ సర్కారు పై ధ్వజమెత్తిన ముత్తుముల.. ఎమ్మెల్యే అన్నా సమక్షంలో వైకాపాలో చేరికలు..ఇజ్రాయిల్ దాడులను ఖండించిన ఎస్ఐఓ..రాష్ట్రస్థాయిలో కంభం వాసవి విద్యార్థుల ప్రతిభ.

బీజేపీ నేతలపై కాంగ్రెస్ మాజీ ఎమ్మెల్యే జగ్గారెడ్డి సంచలన వ్యాఖ్యలు .. పిఠాపురం నుంచి కే.పవన్ కల్యాణ్ పోటీ!..సింబల్ తెలిస్తే షాకే!..రంజాన్ వేడుకలలో ఎంపీ మాగుంట,ఎమ్మెల్యే కేపీ..విస్తృత పర్యటన లో ముత్తుముల..యశోద హాస్పిటల్ లో అరుదైన శస్త్ర చికిత్స