జనసేన పార్టీ అధ్యక్షులు పవన్ కళ్యాణ్ ని కలసిన జనసేన  గిద్దలూరు ఇంచార్జి బెల్లంకొండ సాయిబాబా

జనసేన పార్టీ కేంద్ర కార్యాలయం మంగళగిరి ఆఫీస్ నందు విశ్రుత స్థాయి సమావేశం లో భాగంగా గిద్దలూరు జనసేన పార్టీ ఇంచార్జి బెల్లంకొండ సాయిబాబా పార్టీ అధిష్టానం పిలుపు మేరకు పాల్గొన్నారు, ఈ సందర్భంగా జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్  గిద్దలూరు నియోజకవర్గ రాజకీయ ల గురించి సాయిబాబాను అడిగి తెలుసుకున్నారు , అనంతరం  కారు ప్రమాదంలో మృతి చెందిన ప్రకాశం జిల్లా బెస్తవారిపేట మండలం గలిజరుగుళ్ల గ్రామానికి చెందిన

చింతలపూడి చంద్రమోహన్ యాదవ్ అనే జనసేన పార్టీ క్రియాశీలక సభ్యుడి తల్లి తండ్రి కి మంగళగిరి పార్టీ కార్యాలయంలో 5 లక్షల ప్రమాద బీమా  చెక్కును అందజేశారు.

7k network
Recent Posts

పదేళ్లలో పెరిగిన ఈడీ దూకుడు..సీఎం జగన్ సమక్షంలో చేరికలు..నామినేషన్ వేసిన మాగుంట..రేపే కుందూరు నామినేషన్..రాజీనామా చేస్తే 15 వేలు!!!..బస్సులో అమ్మాయి అసభ్య ప్రవర్తన..సోదరుడి కోసం సోదరి ప్రచారం

టిడిపిని వాలంటీర్లే ఓడిస్తార?..పవన్ సీట్లు అమ్ముతున్నారని..పిఠాపురంలో డబ్బులు పంచుతున్నారని ఫిర్యాదు..సీతారాముల కళ్యాణంలో మాగుంట,ముత్తుముల దంపతులు..గిద్దలూరు వైకాపా టీడీపీలలో చేరికలు

సీఎం జగన్ సమక్షంలో హేమాహేమీల చేరికలు..ఓర్వలేకనే దాడులు..1400 కిలోల బంగారం స్వాధీనం..విస్తృత ప్రచారంలో మాగుంట తనయుడు..కంభంలో ఎంపీ అభ్యర్థి చెవిరెడ్డిఆత్మీయ సమ్మేళనం.. త్రిబుల్ ఐటీ విద్యార్థిని ఆత్మహత్య..

ఇజ్రాయిల్ పై ఇరాన్ క్షిపణి దాడులు..సీఎం జగన్ పై జరిగిన దాడిని ఖండించిన షర్మిల..పవన్ కళ్యాణ్ పై నాన్ బైయిలబుల్ కేసు!!! సల్మాన్ ఖాన్ఇంటి వద్ద కాల్పులు..పలు కార్యక్రమాలలో పాల్గొన్న ఎంపీ మాగుంట..ఎమ్మెల్యే అన్నా సతీమణి,కోడలు ప్రచారం..